DR BOAZ KITCHEN TOSHA TEA.
Fungua Kinywa na Kiungo Asili chenye mchanganyiko wa viungo mbalimbali Asili kama,Iriki,Mchaichai,Tangawizi na Stevia.
Kiungo hiki kina Asili ya Utamu,, hivyo basi ukitumia huna haja ya kuweka SUKARI wala ASALI chenyewe KIMEJITOSHELEZA.
Faida za DR BOAZ KITCHEN TOSHA TEA.
1. Inakata Uteja / hamu ya kulakula
vyakula vya SUKARI na WANGA.
2. Husaidia kama una matatizo katika mfumo wa chakula gesi, kiungulia, choo kigumu
3. Husaidia kusafisha mfumo wa chakula na kuimarisha Usagaji wa Chakula.
Inaweza kutumika kwa Mtu yeyote Mwenye
Maradhi yafuatayo.
2. Kisukari
3. Presha
4. Uzito mkubwa na Kitambi
5. Nguvu za kiume
6. Pumu
7. Vidonda vya tumbo
Na mtu yeyote anayependa kulinda afya yake
TUNA MAWAKALA ZAIDI YA MIKOA 15 ORODHA YA MAWAKALA IKO HAPA CHINI
NAMBA ZA KUTOA ODA NI 0767 074124 AU 0767 030160 AU 0787 999 994


TAZAMA VIDEO HIZI ZA MAELEKEZO JINSI YA KUTUMIA KIUNGO HIKI






